รายชื่อนักเรียน สถาบัน Cadet Centre ที่สอบผ่านรอบแรก ของการสอบเข้าเป็นนักเรียนเตรียมทหาร ในปีการศึกษา 2562
ตารางการสอบติดรอบแรกทั้ง 4 เหล่า |
||||||||
ลำดับที่ |
ชื่อ นามสกุล |
โรงเรียน |
ตร. |
ทอ. |
ทบ. |
ทร. |
ตร.น้ำ |
หมายเหตุ |
1 |
จีรพรรณ โสภาวรรณ |
สิงห์สมุทร |
611 |
|
531 |
|
|
นักเรียนคอร์สประจำ |
2 |
ชานน เจี้ยงรักษา |
พลูตาหลวงวิทยา |
357 |
241 |
350 |
488 |
440 |
นักเรียนคอร์สประจำ |
3 |
ศิรดิศ กาตาสาย |
ระยองวิทย์ |
472 |
375 |
252 |
|
|
นักเรียนคอร์สต่อเนื่องหวังผล |
4 |
วัชริศ ชุนแสน |
จุฬาภรชลบุรี |
356 |
424 |
376 |
|
|
นักเรียนคอร์สเข้าค่าย |
5 |
ธีรภัทร ชัยภัทรกุล |
ระยองวิทย์ |
253 |
566 |
651 |
|
|
นักเรียนคอร์สเข้าค่าย |
6 |
วิรติกร ปัดตพัท |
ชลราษฏรอำรุง |
89 |
|
557 |
|
|
นักเรียนคอร์สต่อเนื่องหวังผล |
7 |
ศิวกร อินทร์คำน้อย |
อัสสัมชัญ ระยอง |
692 |
425 |
351 |
|
|
นักเรียนคอร์สต่อเนื่องหวังผล |
8 |
ภูตินนท์ สัมมา |
ระยองวิทย์ |
556 |
569 |
661 |
|
|
นักเรียนคอร์สต่อเนื่องหวังผล |
9 |
พฤฒพล สุขประเสริฐ |
มารีวิทย์ บ่อวิน |
725 |
|
|
|
|
นักเรียนคอร์สเข้าค่าย |
10 | ณัฐชนน สง่างาม | สารคามพิทยาคม | 448 | นักเรียนคอร์สเข้าค่าย |
รายชื่อนักเรียน สถาบัน Cadet Centre ที่สอบรอบสอง ในปีการศึกษา 2561 เป็นนักเรียนเตรียมทหารรุ่นที่ 62
ตารางการสอบติดรอบสองทั้ง 4 เหล่า |
|||
ลำดับที่ |
ชื่อ นามสกุล |
โรงเรียน |
เหล่าที่ได้ |
1 |
ชานน เจี้ยงรักษา |
พลูตาหลวงวิทยา |
ทหารอากาศ |
2 |
ศิรดิศ กาตาสาย |
ระยองวิทย์ |
ทหารบก |
3 |
ศิวกร อินทร์คำน้อย |
อัสสัมชัญ ระยอง |
ทหารบก |
4 |
วัชริศ ชุนแสน |
จุฬาภรชลบุรี |
ตำรวจ |
5 |
ธีรภัทร ชัยภัทรกุล |
ระยองวิทย์ |
ตำรวจ |
6 |
วิรติกร ปัดตพัท |
ชลราษฏรอำรุง |
ตำรวจ |
7 |
จีรพรรณ โสภาวรรณ |
สิงห์สมุทร |
สำรอง ทหารบก |
8 | ภูตินนท์ สัมมา | ระยองวิทย์ | สำรอง ทหารบก |
สอบผ่าน นักเรียนช่างฝีมือทหาร จำนวน 16 นาย
1. จีรพรรณ โสภาวรรณ (คอร์สประจำ)
2. สิทธิพล อำภาภรณ์ (คอร์สประจำ)
3. ธีรภัทร์ เจริญสุข (คอร์สต่อเนื่องตลอดปี)
4. พัทธนันท์ ชำนิประโคน (คอร์สเตรียมสอบ)
5. รชฎ ชนะพันธ์ (คอร์สประจำ)
6. พัชรธภัฏ ทองเพิ่ม (คอร์สช่างฝีมือทหาร)
7. เป็นเอก ทนทาน (คอร์สประจำ)
8. ศุภกฤต ยินดี (คอร์สเตรียมสอบ)
9. สุรยุทธ จันทรัตน์ (คอร์สเตรียมสอบ)
10. รังสิมันต์ โฆษวณิชกิจ (คอร์สประจำ)
11. ชาติทนง เขื่องสถุง (คอร์สช่างฝีมือทหาร)
12. ธาม แย้มวิเชียร (คอร์สเตรียมสอบ)
13. นวินดา โฆษิอาภา (คอร์สพยาบาลเหล่าทัพ)
สอบผ่าน นักเรียนนายสิบทหารบก 1 นาย
1. กมล ไหลริน (คอร์สต่อเนื่อง)
สอบผ่าน นักเรียนจ่าทหารเรือ 2 นาย
1. ธนากร สุขเจริญ (คอร์สประจำ)
2. กมล ไหลริน (คอร์สต่อเนื่อง)